26 มกราคม 2566
English camp ระดับชั้นประถมศึกษาหลักสูตร English Program ของภาคเรียนที่ 2/2566
![Alternate Text](/storage/activity/activity-0-1677381287.jpg)
กิจกรรม English Camp สำหรับระดับประถมศึกษาหลักสูตร English Program ของภาคเรียนที่ 2/2565 โดยจัดขึ้นเมื่อวานวันที่ 26 มกราคมและวันนี้วันที่ 27 มกราคม 2566 สองวันเต็มไปด้วยกิจกรรมการแข่งขันที่สนุกสนานมากมาย ภายใต้ธีม Digital Devices และที่สำคัญจุดประสงค์หลักของแคมป์นี้คือ ตลอดทั้งกิจกรรม เด็ก ๆ จะได้ฝึกฝนการใช้ภา ษาอังกฤษ ทั้งการฟังพูด และพูด อย่างธรรมชาติ